ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
6

• ชาย
127

• หญิง
78

รวม
211


จำแนกตามตำแหน่งวิทยะฐานะ
ตำแหน่งวิทยะฐานะ
จำนวน

• ครู ชำนาญการ
1


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
2

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
40

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
5

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
49

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
3

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• ไม่ระบุ
111


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
32

• แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
28

• แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
20

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
13

• แผนกวิชาช่างยนต์
24

• แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
4

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
10

• แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
3

• แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
1

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
15

• แผนกวิชาช่างโยธา
4

• แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
2

• ภาควิชาเทคโนโลยียานยนต์
1

• ภาควิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า
1

• แผนกวิชาสถาปัตยกรรม
1

• งานบุคลากร
3

• งานบริการงานทั่วไป
12

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานปกครอง
2

• งานวัดผลและประเมินผล
2

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
1

• งานประชาสัมพันธ์
2

• งานทะเบียน
3

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
2

• งานการเงิน
4

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
5

• งานอาชีวะศึกษาระบบทวิภาคี
2

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
1

• งานสื่อการเรียนการสอน
2

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
2

• งานอาคารสถานที่
8

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานความร่วมมือ
1

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
1

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
2

• งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
2

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
2

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
2

• งานอาชีวศึกษาจังหวัดเชียงราย(รัฐ)
2

• งานอาชีวศึกษาจังหวัดเชียงราย(เอกชน)
1

• งานวิชาการ
2

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
5

• ผู้ดูแลระบบหลัก
1


จำแนกตามตำแหน่งหน้าที่
ตำแหน่งหน้าที่
จำนวน
(ตำแหน่ง)




ผู้อำนวยการ



นายศรากร บุญปถัมภ์
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ




รองผู้อำนวยการ



นายนปตรี อินเรือง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
ผู้บริหาร ชำนาญการ



นางสาวกนิษฐา เบ็ญชา
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
ผู้บริหาร ชำนาญการ



นายสุรพงค์ สันติพงค์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ



นายดนัย เกี๋ยงแก้ว
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
ผู้บริหาร ชำนาญการ




หัวหน้าแผนก



นายเสกสรรค์ คำวงษา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
ครู แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
ครู ชำนาญการ



นายธีระพงษ์ จันฟอง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายเฉลิมพล ตามวงค์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครู



นายธนิต เชื้อเมืองพาน
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายณรงค์ บรรณเลิศ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางดวงใจ ปริปุณณากร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายคณาธิป ทะจันทร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
ครู แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายจิรายุส อินเทพ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
ครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการ



นางสาวมัทนา เมืองมูล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู



นายเจนณรงค์ เนื่องหล้า
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู



นายวัฒนาวุฒิ อัมมวรรธน์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างโยธา
ครู แผนกวิชาช่างโยธา
ครู



นายเกษม ดอนชัย
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์
ครู แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการ



นายสุรเชษฐ์ อรชุน
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสถาปัตยกรรม
ครู แผนกวิชาสถาปัตยกรรม
ครูผู้ช่วย




ครู



นางพัฒนา ทองเกตุ
ครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายภัธนา มูลมณี
ครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการ



นายคำนึง ทองเกตุ
ครู แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายถนอม เป็งแก้ว
ครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการ



นายศาสตรพล ชลประทาน
ครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสมชาติ แสนธิเลิศ
ครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการ



นายปฏิพัทธ์ ธะนะหมอก
ครู แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายคมกริช แสงสุรินทร์
ครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
หัวหน้าภาควิชา ภาควิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า
ครู เชี่ยวชาญ



นายสมชาย สมณะ
ครู แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการ



นายปริญญา สีชุมภู
ครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายธนกร เลิศสกุณี
ครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ครู ชำนาญการ



นายสุรชัย แซ่ตั้น
ครู แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางสุมาลี คำศรีสุข
ครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายอรรณพ คำฝั้น
ครู แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายจักรี จันทสร
ครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายบัญญัติ พรมเลข
ครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาจังหวัดเชียงราย(รัฐ)
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายเกรียงศักดิ์ ดอนชัย
ครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายเกษม รัตนธรรมทอง
ครู แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสิทธิกร ศิลปรัศมี
ครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



นายสมเพชร เรือนสิทธิ์
ครู แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู ชำนาญการ



นายพิเชต คันธะ
ครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางสาวณภลินชนก ไชยประเสริฐ
ครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
หัวหน้างาน งานบัญชี
ครู ชำนาญการ



นายธนิศร์ พันธุ์ประยูร
ครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครู ชำนาญการ



นายวิทยา เขียวสวัสดิ์
ครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครู ชำนาญการ



นางวันเฉลิม ตันพฤทธิอนันต์
ครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายอุทัย เทพสุรินทร์
ครู แผนกวิชาช่างยนต์
ครู



นายสรรเพชญ สุขรัตน์
ครู แผนกวิชาช่างยนต์
หัวหน้างาน งานอาชีวะศึกษาระบบทวิภาคี
ครู ชำนาญการ



นายคชานนท์ พงษ์ธัญการ
ครู แผนกวิชาช่างยนต์
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
ครู ชำนาญการ



นางสาวรวินท์นิภา วงษาฟู
ครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
หัวหน้างาน งานบุคลากร
ครู ชำนาญการ



นายเฉลิมชัย บุญทะวงศ์
ครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการ



นายมารุต มูลคำ
ครู แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
หัวหน้างาน งานปกครอง
ครู ชำนาญการ



นายริน ยาวิชัย
ครู แผนกวิชาช่างยนต์
ครู



นายทศพล ชัยตันตระกูล
ครู แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ครู



นางสาวสุปรียา ทาเกิด
ครู แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ครู



นายชูชาติ กุลท้วม
ครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการ



นายธนพงศ์ เกษมวงศ์
ครู แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู



นางสาวรักษิตา ดีประเสริฐ
ครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
หัวหน้างาน งานบริการงานทั่วไป
ครู



นายพิคิด ดวงมาลา
ครู แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายอนุรักษ์ สุขสัก
ครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการ



นายเกียรติศักดิ์ สุนทร
ครู แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู



นายนะที จ่ากุญชร
ครู แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ครู



นางสาวกาญจนา อุตราช
ครู แผนกวิชาช่างโยธา
ครู



นางสายฝน ใจคำ
ครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



น.ส.วินิทร อนันตกูล
ครู แผนกวิชาช่างยนต์
ครู



นายวีระเดช จองสุรียภาส
ครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสาคร นามวัฒน์
ครู แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายวิชัย กงพลนันท์
ครู แผนกวิชาช่างยนต์
หัวหน้าภาควิชา ภาควิชาเทคโนโลยียานยนต์
ครู เชี่ยวชาญ



นายเกรียงไกร อนุจารี
ครู แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายวิเชียร พุทธา
ครู แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายฉัตรชัย กาญจนสุทร
ครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
หัวหน้างาน งานทะเบียน
ครู ชำนาญการ



นายชัชวาลย์ โคตะบุตร
ครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการ



นายคมสันต์ จันตา
ครู แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
ครู



นางนนท์นารี จับใจนาย
ครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ครู



นางสาวแคทรียา ชวฤทธิ์
ครู แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
หัวหน้างาน งานพัสดุ
ครู



นางสาวพวงผกา เมถิน
ครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ครูผู้ช่วย



นายปริชญ์ ปุณณ์พัฒนโสภณ
ครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครูผู้ช่วย



ว่าที่ร้อยตรีไพรัตน์ ขุนคำ
ครู แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครูผู้ช่วย



นางสาวพิมพิไล สว่างทิตย์
ครู แผนกวิชาช่างโยธา
ครูผู้ช่วย



นางสาวจรวยพร จำปาปัน
ครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



นางมลิวัลย์ กองรัตน์
ครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครูผู้ช่วย



นายนที จงเจตดี
ครู แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครูผู้ช่วย



นายศเจตส์ จาตระกูล
ครู แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครูผู้ช่วย



นายฐปน เกาะแก้ว
ครู แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ครู



นางสาวเบญจมาศ ศรีสุข
ครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู



นางสาวกรณัฎฐ์ ตาแปง
ครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู



นายคมกฤช ปินคำ
ครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



นางสาวโชติพิช ดีแก้ว
ครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



นายนพนัยน์ หมื่นสมบัติ
ครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครูผู้ช่วย



นางสาวไปรยา จาตม
ครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



นางสาวสรารัตน์ ดวงดาว
ครู แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ครูผู้ช่วย



นายจงจิตร จับใจนาย
ครู แผนกวิชาช่างยนต์
ครู



นายสิงห์คราน จินะเขียว
ครู แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการพิเศษ




ครูอัตราจ้าง



นางสาวสิรินทร มงคลสาร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายทรงชัย ธรรมสอน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



นายนพดล ราชลำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายปัญญา วชิรอาภา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครู



นางจุฬาลักษณ์ สุขรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู



นายวิษณุ สิงคะราช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



นายชานนท์ ใจมั่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายจักรพงษ์ กลิ่นหอม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู



นางณัฐธภา วงศ์แก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



นางสาวกนกวรรณ บุญล้อม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา



นางสาวนาคสุรีย์ แสงแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวชัญญาอิษธิมนต์ ปิงสุแสน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางชนันทภรณ์ รูปะวิเชตร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวกมลชนก ด้วงทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวณิชกมล โนสี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายกฤษณะ ใจแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวปุณยภา คิดดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายธนกฤต รัตนธรรมทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายชาติตะกานต์ ใจเขียว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายชลธิต ฮาวบุญปั๋น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



นายธวัชชัย ดวงสุภา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายวชิรวิทย์ แสงสุรินทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายศุภโชค นันทะชาติ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นางสาวปาริชาติ นุกาศ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายวงศธร พุทธา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวพาณี หอมอ่อน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายเมธาวิน เครืออินตา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายประทีป ชาวลี้แสน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายนภดล คำบุตร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายชาตรี อินต๊ะอดทน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง




พนักงานราชการครู



ว่าที่ ร.ต.มนตรี ม่วงวงษ์
พนักงานราชการครู แผนกวิชาช่างยนต์
ครู



นายชาติธนู จะเรียมพันธ์
พนักงานราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



นายธีระพงศ์ มหาวรรณ์
พนักงานราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
ครู



นายวินัย สมศักดิ์
พนักงานราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
ครู



นายธนรักษ์ วิชัยสืบ
พนักงานราชการครู แผนกวิชาช่างยนต์



นายอดิเรก วิรัตน์
พนักงานราชการครู แผนกวิชาช่างยนต์



นายจรินทร์ ตานี
พนักงานราชการครู แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายสามารถ สุขสถิตย์
พนักงานราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครู



นายพิพัฒน์ วงค์จักร์
พนักงานราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายอิศรพงษ์ วงค์เคา
พนักงานราชการครู แผนกวิชาช่างยนต์
ครู



นายวันเฉลิม มั่นเหมาะ
พนักงานราชการครู แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายชูชาติ ม่วงโกสัย
พนักงานราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
ครู



นายพัฒน์พงษ์ วรโภชน์
พนักงานราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายเฉลิมวุฒิ ดวงสุข
พนักงานราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายนพรัตน์ งามพ้อง
พนักงานราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายเกียรติชัย ทำของดี
พนักงานราชการครู แผนกวิชาช่างยนต์
ครู



นายยุทธนา บุญยวง
พนักงานราชการครู แผนกวิชาช่างยนต์



นายสุรัตน์ ทำจริงจัง
พนักงานราชการครู แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ



นายธีรวัฒน์ พลตื้อ
พนักงานราชการครู แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายขวัญชัย หัตถกอง
พนักงานราชการครู แผนกวิชาช่างยนต์



นางไพลิน ค้าโค
พนักงานราชการครู แผนกวิชาช่างก่อสร้าง




หัวหน้างาน



นางแสงทอง หวังระบอบ
หัวหน้างาน งานการเงิน
ข้าราชการพลเรือน งานการเงิน




เจ้าหน้าที่



นางสาวใจสมร โสภารัตน์
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางพรพิรุณ ดวงมาลา
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวสมสวาท เกิดศรีพันธ์ุ
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวะศึกษาระบบทวิภาคี



นางเกศริน เหรียญแก้ว
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาวจิรายุ กาญจนรัตน์
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาววิภาดา บุญสูง
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นายนิรันดร์ ชัยชนะพงษ์
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
พนักงานราชการ งานพัสดุ



นางสาวณิชกานต์ ติ๊ปกรณ์
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางภารดี วงศ์ใหญ่
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวธิดารัตน์ ยะแสง
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวรุ่งอรุณ งานจัตุรัส
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นางสาวเมสิร์ญา ราชลำ
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวสกุณรัตน์ หัตถผะสุ
เจ้าหน้าที่ งานบริการงานทั่วไป



นางจันทนา คำวงษา
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นางสาวโศธิดา ศิริอำนวยศิลป์
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาวธมนภัทร ราชคมน์
เจ้าหน้าที่ งานบริการงานทั่วไป



นายนพดล ศักดิ์สุุริยา
เจ้าหน้าที่ งานวิชาการ



นางสาวญาณิศา ตรีรัตน์
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน



นางสาวณัฐรดา บุญทะวงศ์
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวทิพวรรณ แก้วจันทร์
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวณัฐริกา จันทร์มา
เจ้าหน้าที่ งานวิชาการ



นางสายทิพย์ สุรินทร์
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน



นางสาวรัตนา จันทะแฝก
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางพิกุณ บั้งเงิน
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางธิดาภรณ์ สิมารักษ์
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวธัญรัตน์ พรมมา
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน




ลูกจ้างประจำ



น.ส.ปัทมาภรณ์ หอมรื่น
ลูกจ้างประจำ งานการเงิน



นายขวัญใจ เวียงปัตติ
ลูกจ้างประจำ งานบริการงานทั่วไป



นายเกษ คำตุ้ย
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่




ลูกจ้างชั่วคราว



นายสมพร กาฬเกตุ
ลูกจ้างชั่วคราว งานบริการงานทั่วไป



นายรุ่งโรจน์ รัตนจันทร์
ลูกจ้างชั่วคราว งานบริการงานทั่วไป



นายอำนาจ กุลดี
ลูกจ้างชั่วคราว งานบริการงานทั่วไป



นางสาวชนนพร ไชยชมภู
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



นางสาวอิสยาห์ ดวงพรสกุล
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



นายธนพนธ์ มาสแสง
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



นางเพ็ญประภา เมืองมูล
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



นายคนองฤทธิ์ ธนารัตน์
ลูกจ้างชั่วคราว งานบริการงานทั่วไป



นางมณี ชุมภูศรี
ลูกจ้างชั่วคราว งานบริการงานทั่วไป



นายชูชีพ เซ็งแซ่
ลูกจ้างชั่วคราว งานบริการงานทั่วไป



นายประยงค์ กันสม
ลูกจ้างชั่วคราว งานบริการงานทั่วไป



นายสมัคร ใจเงิน
ลูกจ้างชั่วคราว งานบริการงานทั่วไป



นางซ้อย ศรีโยยา
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



น.ส.พิมพ์นภา แซ่มู่
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่




พนักงานราชการ



นางวัชราภรณ์ ปินตาสาร
พนักงานราชการ งานอาชีวศึกษาจังหวัดเชียงราย(รัฐ)



นางสาวพรนิภา จันทะคุณ
พนักงานราชการ งานอาชีวศึกษาจังหวัดเชียงราย(เอกชน)




นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู



นายนัทธพงศ์ ฝั้นตุ่น
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายสัจจเทพ บุญหนัก
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายธราดล สิทธิสอน
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาววันวิสา ชอบเสียง
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายเศกสรรค์ ชุ่มธิ
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายรัชชานนท์ เจริญพร
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายจิระพงค์ บุญตั๋น
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายจิรวัฒน์ แสนศักดิ์หาญ
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายนัทธพงศ์ มณีวรรณ์
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวรัตนาพร ช่อมะลิ
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวสมฤทัย รักษา
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวชนิกา เกณฑ์ทา
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์



นายณัฎฐชนนท์ พิชญ์ชัยยะมงคล
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายภาณุพงศ์ กลีบกลาง
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายณัฐวุฒิ ดิษฐ์อั้ง
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายภูวดล ทิพย์ทำ
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นางสาวศิริบูรณ์ บุญถา
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายวีราพล ดินแดนวนา
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นางสาวนิตยา ปาเปาอ้าย
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง